NAU'IN TARBIYYAR FLEXO NA BUGA WANDA AKE SUKA

NAU'IN TARBIYYAR FLEXO NA BUGA WANDA AKE SUKA

CH-Series

Wannan na'ura mai bugawa yana amfani da fasahar bugawa mai sassauƙa, wanda aka sani da ingantaccen kayan bugawa da kuma tsarin bugu mai tsada. Yana da abubuwan sarrafawa na dijital na ci gaba waɗanda ke tabbatar da daidaito da daidaito yayin bugawa, yana mai da shi mafita mai kyau ga kamfanonin da ke buƙatar bugu mai girma na kayan da ba a saka ba.

BAYANIN FASAHA

Samfura CH8-600N
CH8-800N
CH8-1000N
Saukewa: CH8-1200N
Max. Fadin Yanar Gizo mm 650 850mm ku 1050mm 1250 mm
Max. BugawaNisa 600mm 800mm 1000mm 1200mm
Max. Gudun inji 120m/min
Gudun bugawa 100m/min
Max. Cire iska/ Komawa Dia. φ800mm (Special size za a iya musamman)
Nau'in Tuƙi Tining bel drive
Kaurin faranti Photopolymer farantin 1.7mm ko 1.14mm (ko a kayyade)
Tawada Tawada tushe na ruwa ko tawada mai ƙarfi
Tsawon bugawa (maimaita) 300mm-1000mm (girman musamman za a iya musamman)
Range Na Substrates LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nailan, Takarda, Nonwoven
Kayan lantarki Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma a ƙayyade
  • Abubuwan Na'ura

    1. Unwind Unit yana ɗaukar tsarin tasha ɗaya ko tasha biyu; 3 ″ iska shaft ciyar; EPC ta atomatik da sarrafa tashin hankali akai-akai; Tare da faɗakarwar mai, karya na'urar tsayawa.
    2. Babban motar ana sarrafa shi ta hanyar jujjuyawar mitar, kuma dukkanin injin ana motsa shi ta bel ɗin daidaitacce ko servo motor.
    3. Ƙungiyar bugu tana ɗaukar abin nadi na yumbu don canja wurin tawada, ruwa guda ɗaya ko ruwan likita na ɗakin, wadatar tawada ta atomatik; Anilox abin nadi da nadi farantin atomatik rabuwa bayan tasha; Motar mai zaman kanta tana tuka abin nadi na anilox don hana tawada daga ƙarfafawa a saman da kuma toshe ramin.
    4. Ana sarrafa matsin lamba ta hanyar abubuwan pneumatic.
    5. Rewind unit rungumi dabi'ar tasha ɗaya ko tsarin tasha biyu; 3 “matsayin iska; Motar lantarki, tare da rufaffiyar - sarrafa tashin hankali da abu - na'urar tasha.
    6. Tsarin bushewa mai zaman kanta: bushewar dumama lantarki (daidaitacce zazzabi).
    7.The dukan inji ne tsakiya sarrafawa ta hanyar PLC tsarin; Shigar da allon taɓawa kuma nuna yanayin aiki; Ƙididdigar mitoci ta atomatik da ƙa'idodin saurin maki da yawa.

  • Babban inganciBabban inganci
  • Cikakken atomatikCikakken atomatik
  • Eco-friendlyEco-friendly
  • Faɗin kayan aikiFaɗin kayan aiki
  • 1
    2
    3
    4

    Nuni samfurin

    Stack flexo printing press yana da nau'ikan kayan aiki da yawa kuma yana da sauƙin daidaitawa ga abubuwa daban-daban, kamar fim mai haske, masana'anta mara-wo-ven, takarda, da sauransu.