Takardun Farashi na 6 Color servo stack Flexo Printing Machine don Filastik/Takarda/Ba Saƙa

Takardun Farashi na 6 Color servo stack Flexo Printing Machine don Filastik/Takarda/Ba Saƙa

CH-Series

Na'urar bugu ta servo stack flexographic tana ɗaya daga cikin sabbin abubuwa da ci gaba a masana'antar bugu. Fasaha ce mai yankewa wacce ke amfani da injin servo don sarrafa ciyarwar yanar gizo, rajistar bugawa, da kawar da sharar gida.Wannan na'ura tana da ƙira mai inganci kuma tana da tashoshin bugawa da yawa waɗanda ke ba da damar buga har zuwa launuka 10 a cikin fasfo ɗaya. Bugu da kari, godiya ga servo Motors, yana da ikon bugawa a cikin sauri mai girma kuma tare da daidaito mai ban mamaki.

BAYANIN FASAHA

Ƙungiyarmu ta ƙwararrun horo. Ƙwarewar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun, ma'anar tallafi mai ƙarfi, don gamsar da sha'awar masu amfani don Takaddun Farashin don 6 Launi servo tari Flexo Printing Machine don Filastik / Takarda / Ba Saƙa, Don samun fa'idodin daidaitawa, ƙungiyarmu tana haɓaka dabarun mu na duniya cikin sharuddan sadarwa tare da masu siyayya a ƙasashen waje, isar da sauri, mafi kyawun inganci da haɗin gwiwa na dogon lokaci.
Ƙungiyarmu ta ƙwararrun horo. Gwani ilimin kwararru, mai hankali hankali na tallafi, don gamsar da sha'awar sha'awar masu amfani da suinjin Flexo Printing da tari Nau'in Flexo MachineMuna girmama kanmu a matsayin kamfani wanda ya ƙunshi ƙungiyar masu ƙarfi waɗanda suke da sababbin abubuwa kuma kwarewar kasuwancin ƙasa da ci gaban kasuwanci. Haka kuma, kamfanin ya kasance na musamman a tsakanin masu fafatawa da shi saboda ingancin ingancinsa a samarwa, da inganci da sassauci a cikin tallafin kasuwanci.

Samfura

Saukewa: CH8-600H

Saukewa: CH8-800H

Saukewa: CH8-1000H

Saukewa: CH8-1200H

Max. Darajar yanar gizo

mm 650

850mm ku

1050mm

1250 mm

Max. Ƙimar bugawa

600mm

800mm

1000mm

1200mm

Max. Gudun inji

200m/min

Saurin bugawa

150m/min

Max. Cire iska/ Komawa Dia.

Φ1000mm

Nau'in Tuƙi

Tsarin bel ɗin lokaci

Kaurin faranti

Photopolymer farantin 1.7mm ko 1.14mm (ko za a kayyade)

Tawada

Tawada tushe na ruwa ko tawada mai ƙarfi

Tsawon bugawa (maimaita)

300mm-1250mm

Range Na Substrates

LDPE; LLDPE; HDPE; BOPP, CPP, PET; Nailan, TAKARDAR ODAR 6AD0 ZAMA AIKATA

Kayan lantarki

Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma a ƙayyade

Ƙungiyarmu ta ƙwararrun horo. Ƙwarewar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun, ma'anar tallafi mai ƙarfi, don gamsar da sha'awar masu amfani don Takaddun Farashin don 6 Launi servo tari Flexo Printing Machine don Filastik / Takarda / Ba Saƙa, Don samun fa'idodin daidaitawa, ƙungiyarmu tana haɓaka dabarun mu na duniya cikin sharuddan sadarwa tare da masu siyayya a ƙasashen waje, isar da sauri, mafi kyawun inganci da haɗin gwiwa na dogon lokaci.
Takaddun Farashin doninjin Flexo Printing da tari Nau'in Flexo MachineMuna girmama kanmu a matsayin kamfani wanda ya ƙunshi ƙungiyar masu ƙarfi waɗanda suke da sababbin abubuwa kuma kwarewar kasuwancin ƙasa da ci gaban kasuwanci. Haka kuma, kamfanin ya kasance na musamman a tsakanin masu fafatawa da shi saboda ingancin ingancinsa a samarwa, da inganci da sassauci a cikin tallafin kasuwanci.

  • Abubuwan Na'ura

    1. Buga ingancin: Na'urar bugawa ta servo stack flexo tana ba da ingancin bugu sosai, musamman tare da kwafi mai inganci. Wannan shi ne saboda injin yana da ikon daidaita matsa lamba fiye da sauran fasahohin bugu, yana taimakawa wajen ƙirƙirar hotuna masu kyau da kyau da kwafi.

    2. Babban sassauci: Ana amfani da na'urar bugawa ta servo stack flexo don nau'ikan nau'ikan bugu daban-daban, daga takarda zuwa fina-finai na filastik. Wannan yana taimakawa kasuwancin bugu don samar da kayayyaki iri-iri daban-daban, ƙirƙira da iri-iri.

    3. Babban yawan aiki: Tare da yin amfani da servo Motors, servo stack flexo printing machine yana da ikon bugawa da sauri fiye da sauran fasahar bugu. Wannan yana taimakawa kasuwancin bugu don samar da kayayyaki masu yawa a cikin ɗan gajeren lokaci.

    4. Ajiye albarkatun kasa: Na'urar buga servo stack flexo na iya bugawa kai tsaye a saman samfurin, yana rage adadin kayan bugu da aka ɓata. Wannan yana taimakawa kasuwancin bugu yana adana farashi akan albarkatun ƙasa, tare da kare muhalli.

  • Babban inganciBabban inganci
  • Cikakken atomatikCikakken atomatik
  • Eco-friendlyEco-friendly
  • Faɗin kayan aikiFaɗin kayan aiki
  • 1 (1)
    1 (2)
    1 (3)
    1 (4)
    1 (5)
    1 (6)

    Samfurin nuni

    Servo stack flexo bugu inji yana da fadi da kewayon aikace-aikace kayan kuma shi ne sosai adaptable zuwa daban-daban kayan, kamar m fim, da ba saƙa masana'anta, takarda, takarda kofuna da dai sauransu.