Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, yana la'akari da mafita mai kyau kamar rayuwar kungiya, koyaushe yana haɓaka fasahar ƙirƙira, haɓaka kayayyaki masu kyau da ci gaba da ƙarfafa kasuwancin jimlar ingancin gudanarwa, daidai gwargwado yayin amfani da daidaitattun ISO 9001: 2000 don Siyarwa mai zafi don Flexo Printing Machine 6 Launuka Flexo Printing Press, Yanzu muna cikin aiki fiye da shekaru 10. An sadaukar da mu ga samfurori masu inganci da mafita da taimakon mabukaci. Muna gayyatar ku da ku tsaya ta hanyar kasuwancinmu don keɓaɓɓen yawon shakatawa da jagorar kamfani na ci gaba.
Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, koyaushe yana la'akari da mafi kyawun mafita azaman rayuwar ƙungiyar, haɓaka fasahar ƙirƙira koyaushe, haɓaka kayayyaki masu kyau da ci gaba da haɓaka ingantaccen sarrafa kasuwancin gabaɗaya, daidai gwargwado yayin amfani da daidaitattun ISO 9001: 2000 don , yanzu muna sa ido har ma da babban haɗin gwiwa tare da abokan cinikin ƙasashen waje bisa ga fa'idodin juna. Za mu yi aiki da zuciya ɗaya don inganta samfuranmu da ayyukanmu. Mun kuma yi alkawarin yin aiki tare tare da abokan kasuwanci don haɓaka haɗin gwiwarmu zuwa matsayi mafi girma da raba nasara tare. Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu da gaske.
Samfura | Saukewa: CH4-600B-S | Saukewa: CH4-800B-S | Saukewa: CH4-1000B-S | Saukewa: CH6-1200B-S |
Max. Fadin Yanar Gizo | mm 650 | 850mm ku | 1050mm | 1250 mm |
Max. Nisa Buga | mm 560 | mm 760 | mm 960 | 1160 mm |
Max. Gudun inji | 120m/min |
Max. Saurin bugawa | 100m/min |
Max. Cire iska/ Komawa Dia. | Φ600mm |
Nau'in Tuƙi | bel ɗin aiki tare |
Plate na Photopolymer | Don bayyana |
Tawada | Tawada mai tushe tawada ruwan kamshi |
Tsawon Buga (maimaita) | 300mm-1300mm |
Range Na Substrates | LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nailan, |
Samar da Wutar Lantarki | Ƙarfin wutar lantarki 380V.50 HZ.3PH ko don ƙayyade |
Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, koyaushe yana la'akari da mafita mai kyau azaman rayuwar ƙungiyar, koyaushe yana haɓaka fasahar ƙirƙira, haɓaka kayayyaki masu kyau da ci gaba da haɓaka kasuwancin jimlar ingancin gudanarwa, daidai gwargwado yayin amfani da daidaitaccen daidaitaccen ISO 9001: 2000 don Siyarwa mai zafi don Flexo Printing Machine Corrugated 6 Launuka Flexo Printing Press, Yanzu mun kasance a cikin aiki fiye da shekaru 10. An sadaukar da mu ga samfurori masu inganci da mafita da taimakon mabukaci. Muna gayyatar ku da ku tsaya ta hanyar kasuwancinmu don keɓaɓɓen yawon shakatawa da jagorar kamfani na ci gaba.
Zafafan Siyarwa don nau'in nau'in flexo presses da Flexographic Printing Machine, yanzu muna sa ido ga ma fi girma haɗin gwiwa tare da abokan ciniki na ketare dangane da fa'idodin juna. Za mu yi aiki da zuciya ɗaya don inganta samfuranmu da ayyukanmu. Mun kuma yi alkawarin yin aiki tare tare da abokan kasuwanci don haɓaka haɗin gwiwarmu zuwa matsayi mafi girma da raba nasara tare. Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu da gaske.