Salon Turai don 8 Launi Aluminum Foil Label Flexographic Flexo Printing Press Machine tare da Mafi kyawun farashi

Salon Turai don 8 Launi Aluminum Foil Label Flexographic Flexo Printing Press Machine tare da Mafi kyawun farashi

CH-Series

Na'urar bugu ta servo stack flexographic tana ɗaya daga cikin sabbin abubuwa da ci gaba a masana'antar bugu. Fasaha ce mai yankewa wacce ke amfani da injin servo don sarrafa ciyarwar yanar gizo, rajistar bugawa, da kawar da sharar gida.Wannan na'ura tana da ƙira mai inganci kuma tana da tashoshin bugawa da yawa waɗanda ke ba da damar buga har zuwa launuka 10 a cikin fasfo ɗaya. Bugu da kari, godiya ga servo Motors, yana da ikon bugawa a cikin sauri mai girma kuma tare da daidaito mai ban mamaki.

BAYANIN FASAHA

Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, koyaushe yana la'akari da ingancin samfur kamar rayuwar kasuwanci, ci gaba da haɓaka fasahar samarwa, haɓaka ingancin samfura da ci gaba da haɓaka ƙimar ingancin masana'antar gabaɗaya, daidai da daidaitaccen daidaitaccen tsarin ISO 9001: 2000 don salon Turai don 8 Launi Aluminum Foil Label Flexographic Flexo Printing Press Machine tare da Mafi kyawun Farashin, Kyakkyawan inganci, farashi mai tsada, garanti mai sauri da ƙimar ƙimar ku a ƙarƙashin kowane nau'in mai ba da garanti. ta yadda za mu iya sanar da ku cikin sauki.
Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, koyaushe yana la'akari da ingancin samfur kamar rayuwar kasuwancin, ci gaba da haɓaka fasahar samarwa, haɓaka ingancin samfuran da ci gaba da ƙarfafa sha'awar sarrafa ingancin inganci, daidai da daidaitaccen daidaitaccen ISO 9001: 2000 don , Saboda kwanciyar hankali na samfuranmu, wadatar lokaci da sabis ɗinmu na gaskiya, muna iya siyar da samfuran mu ba kawai kan kasuwannin cikin gida ba, amma har ma ana fitar da samfuran mu ba kawai a kasuwannin gida ba, amma kuma ana fitar da su zuwa ƙasashen Turai da yankuna, gami da ƙasashen Turai da Gabas ta Tsakiya da yankuna. A lokaci guda, muna kuma ɗaukar odar OEM da ODM. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don bauta wa kamfanin ku, da kuma kafa haɗin gwiwa mai nasara da abokantaka tare da ku.

Samfura

Saukewa: CH8-600S-S

Saukewa: CH8-800S-S

Saukewa: CH8-1000S-S

Saukewa: CH8-1200S-S

Max. Fadin Yanar Gizo

mm 650

850mm ku

1050mm

1250 mm

Max. Nisa Buga

600mm

800mm

1000mm

1200mm

Max. Gudun inji

200m/min

Max. Saurin bugawa

150m/min

Max. Cire iska/ Komawa Dia.

Φ800mm

Nau'in Tuƙi

Servo drive

Plate na Photopolymer

Don bayyana

Tawada

Tawada tushe na ruwa ko tawada mai ƙarfi

Tsawon Buga (maimaita)

350mm-1000mm

Range Na Substrates

LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nailan,

Samar da Wutar Lantarki

Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma a ƙayyade

Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, koyaushe yana la'akari da ingancin samfur kamar rayuwar kasuwanci, ci gaba da haɓaka fasahar samarwa, haɓaka ingancin samfura da ci gaba da haɓaka ƙimar ingancin masana'antar gabaɗaya, daidai da daidaitaccen daidaitaccen tsarin ISO 9001: 2000 don salon Turai don 8 Launi Aluminum Foil Label Flexographic Flexo Printing Press Machine tare da Mafi kyawun Farashin, Kyakkyawan inganci, farashi mai tsada, garanti mai sauri da ƙimar ƙimar ku a ƙarƙashin kowane nau'in mai ba da garanti. ta yadda za mu iya sanar da ku cikin sauki.
Tsarin Turai don 8 Color Flexographic Printing Press da UV Label Flexo Printing Machine, Saboda kwanciyar hankali na kayanmu, samar da lokaci da sabis na gaskiya, muna iya siyar da kayan kasuwancin mu ba kawai a kasuwannin cikin gida ba, har ma ana fitar da su zuwa ƙasashe da yankuna, gami da Gabas ta Tsakiya, Asiya, Turai da sauran ƙasashe da yankuna. A lokaci guda, muna kuma ɗaukar odar OEM da ODM. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don bauta wa kamfanin ku, da kuma kafa haɗin gwiwa mai nasara da abokantaka tare da ku.

Abubuwan Na'ura

1. Buga ingancin: Na'urar bugawa ta servo stack flexo tana ba da ingancin bugu sosai, musamman tare da kwafi mai inganci. Wannan shi ne saboda injin yana da ikon daidaita matsa lamba fiye da sauran fasahohin bugu, yana taimakawa wajen ƙirƙirar hotuna masu kyau da kyau da kwafi.

2. Babban sassauci: Ana amfani da na'urar bugawa ta servo stack flexo don nau'ikan nau'ikan bugu daban-daban, daga takarda zuwa fina-finai na filastik. Wannan yana taimakawa kasuwancin bugu don samar da kayayyaki iri-iri daban-daban, ƙirƙira da iri-iri.

3. Babban yawan aiki: Tare da yin amfani da servo Motors, servo stack flexo printing machine yana da ikon bugawa da sauri fiye da sauran fasahar bugu. Wannan yana taimakawa kasuwancin bugu don samar da kayayyaki masu yawa a cikin ɗan gajeren lokaci.

4. Ajiye albarkatun kasa: Na'urar buga servo stack flexo na iya bugawa kai tsaye a saman samfurin, yana rage adadin kayan bugu da aka ɓata. Wannan yana taimakawa kasuwancin bugu yana adana farashi akan albarkatun ƙasa, tare da kare muhalli.

  • Babban inganciBabban inganci
  • Cikakken atomatikCikakken atomatik
  • Eco-friendlyEco-friendly
  • Faɗin kayan aikiFaɗin kayan aiki
  • 1 (1)
    1 (2)
    1 (3)
    1 (4)
    1 (5)
    1 (6)

    Samfurin nuni

    Servo stack flexo bugu na'ura yana da fadi da kewayon aikace-aikace kayan kuma shi ne sosai adaptable zuwa daban-daban kayan, kamar m fim, da ba saƙa masana'anta, takarda, takarda kofuna da dai sauransu.